Hội thi diễn ra trong không khí hào hứng, vui vẻ và rất quyết liệt của HS – SV 6 đội thi đến từ 7 Khoa, Tổ. Sau thời gian tranh tài giải nhất thuộc về đội Khoa Tiểu học, giải nhì thuộc về đội Khoa Tự nhiên và Tổ Tâm lý – Anh văn, giải ba thuộc về đội khoa Xã hội, Mầm non và CNTT.
Hội thi là sân chơi bổ ích giúp HS – SV khắc sâu kiến thức về lý luận chính trị, thể chất và QPAN; lý luận đi đôi với thực tiễn và giúp sinh viên rèn luyện kỹ năng sống.
Sau đây là một số hình ảnh của hội thi:
![](http://portal.qtttc.edu.vn/http://www.qtttc.edu.vn/images/M_images/htct01.jpg)
![](http://portal.qtttc.edu.vn/http://www.qtttc.edu.vn/images/M_images/htct02.jpg)
Ảnh trao giải hội thi
![](http://portal.qtttc.edu.vn/http://www.qtttc.edu.vn/images/M_images/htct03.jpg)
Phần thi SV khỏe – đẹp của đội Khoa Tự nhiên
![](http://portal.qtttc.edu.vn/http://www.qtttc.edu.vn/images/M_images/htct04.jpg)
Phần thi tài năng của đội Tổ TL - AV
![](http://portal.qtttc.edu.vn/http://www.qtttc.edu.vn/images/M_images/htct05.jpg)
Phần thi tài năng của đội Khoa Xã hội
![](http://portal.qtttc.edu.vn/http://www.qtttc.edu.vn/images/M_images/htct06.jpg)
Phần thi SV khỏe- đẹp của Khoa Tiểu học